October 23, 2026

Mchango wa sekta ya kilimo ni mkubwa katika uchumi wa nchi na ni muhimu kuwekeza katika sekta hiyo ili uwiano uwe sawa na sekta nyingine Sadick Kibwana Serikali Mkoani Kigoma imepanga kuyafikia makundi mbalimbali ya wakulima ikiwemo vyama vya Ushirika, mkulima binafsi na makampuni yanayojihusisha na Kilimo ili kuwawekea mazingira wezeshi yatakayokuwa na mchango thabiti katika dira ya…

Source

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *