October 4, 2026

Home

WhatsApp Image 2020-09-16 at 09.41.00

Wananchi Kigoma watakiwa kupima ujazo wa mitungi ya gesi

Wakala wa vipomo WMA Mkoani Kigoma umesema utawachukulia sheria mawakala ambao wamekuwa wakijaza mitungi ya

Mradi wa Ebola preparedness & protection watambulishwa Uvinza

Serikali kwa kushirikiana na wadau mbalimbali wa maendeleo wameendelea kuweka mikakati na elimu kwa wananchi

Wananchi watakiwa kusafisha na kuzibua mitaro Kigoma

Usafi wa mazingira katika maeneo ya makazi ya watu, biashara na huduma za jamii ni

Mikopo ya 10% ilivyowainua wanawake Kigoma DC

Mkiopo ya asilimia kumi inayotolewa na halmasahauri kupitia mapato ya ndani imeendelea kuwasaidia wananchi hasa

Akutwa akiwa amefariki katika msitu wa asili Kasulu

Wananchi wa eneo hilo wamewaomba wanajamii wenzao kujenga tabia ya kuwashirikisha watu wao wa karibu

UVINZA yaadhimisha mwezi wa maendeleo ya jamii

Idara ya maendeleo ya jamii Wilayani Kasulu imetembelea miradi mbalimbali na kuwataka wananchi kutumia mikopo

Kamati ya fedha, uongozi na mipingo yakagua miradi Uvinza

Ukaguzi wa miradi hiyo ni hatua ya kujiridhisha na kuhakikisha usimamizi mzuri katika utekelezaji wa

RC Sirro aalika wawekezaji Burundi, Congo kuwekeza Kigoma

Mazingira wezeshi na miundombinu inayoendelea kuwekwa na serikali imesaidia Mkoa wa Kigoma kuendelea kuwa kitovu

Wananchi watahadharishwa dhidi ya mvua za El nino Kasulu

Serikali imeendelea kuhamasisha jamii kuhakikisha inachukua hatua dhidi ya madhara yanayoweza kujitokeza wakati wa mvua

Wananchi watakiwa kujianda na kilimo Kasulu

Serikali na wadau mbalimbali wa kilimo wamewataka wakulima kuanza kujianda na msimu wa kilimo Na