November 7, 2026

Wakulima katika Halmashauri ya Wilaya Kasulu wamesema kuwa elimu ya kilimo bora ni muhimu na upatikanaji wa pembejeo kwa wakati itasaidia kuongeza uzalishaji wenye tija Na Hagai Ruyagila Maafisa Kilimo na ugani katika Halmashauri ya Mji Kasulu, mkoani Kigoma, wametakiwa kuendelea kutoa elimu kwa wakulima kuhusu uzingatiaji wa kanuni bora za kilimo ili kuongeza tija katika uzalishaji na…

Source

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *