October 1, 2026
Mradi wa Ebola preparedness & protection watambulishwa Uvinza

Serikali kwa kushirikiana na wadau mbalimbali wa maendeleo wameendelea kuweka mikakati na elimu kwa wananchi juu ya namna ya kujikinga na ebola Na Mwandishi wetu Mradi wa Ebola Preparedness & Protection Project umetambulishwa rasmi katika Wilaya ya Uvinza, Mkoa wa Kigoma, ukiwa na lengo la kuimarisha utayari na hatua za kinga dhidi ya ugonjwa wa Ebola.

Source

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *