Tunao watoto ambao walizidi ule umri, tumeamua kuanzisha huduma ya daycare, angalau wapate ile huduma ya msingi ya kupata elimu ya awali. Na tunatekeleza sera ya serikali, kujaribu kupunguza sana hivi vituo vya watoto wadogo, jamii ichukue ile mamlaka na madaraka ya kuwalea wale watoto, kwa sababu tunaweza kuwalea huko majumbani. Na Watanzania ni washukuru kwa moyo wa dhati, ambao wameendelea kuuonesha, kuja matiazo, mmetutia moyo kwamba mkiwa huko uh, mnatuombea na sisi tunajisikia vizuri, kwamba hatuko peke yetu sisi. Kwa watoto ambao tunawalea hapa kituoni, tunaanzia watoto wa uh, siku moja hadi mwaka mmoja na nusu, lakini kwa neema ya Mungu, sasa hivi tuna watoto arobaini na nane, wasichana wakiwepo ni ishirini uh, na tano, wavulana ishirini na tatu, na wale ambao kidogo unakuta labda umri wao umeenda wana miaka mitatu mitano, wapo nane.